ıllıllı Welcome To Forum ıllıllı
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

ıllıllı Welcome To Forum ıllıllı

—•» Hú Hú «•—

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
CHÀO MỪNG CÁC BẠN ĐẾN VỚI FORUM CỦA LỚP 9/9 THCS NGUYỄN HIỀN TP NHA TRANG

- Tình iêu....[ Part 2 ] !!

Go down 
Tác giảThông điệp
Suz.shiz
Thành Viên Chính Thức
Thành Viên Chính Thức
Suz.shiz

- Tình iêu....[ Part 2 ] !! Empty
Bài gửiTiêu đề: - Tình iêu....[ Part 2 ] !!   - Tình iêu....[ Part 2 ] !! EmptyWed Jan 18, 2012 9:39 pm

[size=18]Đừng bao giờ nắm lấy tay tôi, nếu bạn định làm trái tim tôi tan vỡ. Đừng bao giờ nói với tôi lời mãi mãi, nếu bạn đã từng nghĩ đến chuyện chia tay. Đừng bao giờ nhìn vào mắt tôi, nếu bạn đang nói với tôi những lời không chân thật. Đừng bao giờ nói câu xin chào, nếu bạn nghĩ bạn sẽ nói lời tạm biệt. Đừng bao giờ nói rằng tôi là duy nhất, nếu bạn còn mơ tưởng đến những người không phải là tôi. Đừng bao giờ giam giữ trái tim tôi, nếu trong tay bạn không cầm chìa khóa. Đừng bao giờ nói yêu tôi,nếu trong tim bạn đã có 1 người khác.Và đừng bao giờ nói đừng bao giờ, nếu như trong tim bạn vẫn 1 lần muốn được nghe lời nói của 1 người.

Tình yêu chỉ đến với những người vẫn còn niềm tin khi đã từng bị thất vọng. Nó chỉ đến với những người vẫn còn muốn yêu khi họ đã từng bị tổn thương. Chỉ cần thời gian một phút thì bạn đã có thể cảm thấy thích một người. Một giờ để mà thương một người. Một ngày để mà yêu một người. Nhưng mà bạn sẽ mất cả đời để quên một người.Chính vì thế mong bạn đừng bao giờ đi yêu một người chỉ vì bề ngoài diện mạo đẹp đẽ của họ tại vì cái đẹp đó rất dễ bị phai tàn.
Và đừng bao giờ yêu người ta chỉ vì tiền tài danh vọng, tại vì những cái đó đều sẽ tan theo mây khói. Bạn hãy chọn một người mang lại được nụ cười trên môi của bạn tại vì chỉ có nụ cười mới có đủ quyền lực xua tan màn đêm u tối trong bạn.

Tình yêu là thứ có thể làm bạn cười vui ngay cả khi mệt mỏi. Khi có ai đó yêu bạn, cái cách mà người đó gọi tên bạn cũng khác những người khác.

Khi bạn kể cho người bạn yêu nghe về một cái gì đó không tốt của bạn, bạn nghĩ người đó sẽ không yêu bạn nữa. Nhưng rồi bạn rất ngạc nhiên vì không những người đó vẫn yêu bạn, mà người đó lại còn yêu bạn nhiều hơn trước.

Nếu có 3 chữ cái: H,R và T, tôi có thể thêm vào đó chữ E và A để có được chữ HEART (trái tim). Nhưng mình cũng có thể thêm vào đó chữ U và được từ HURT (đau đớn). Nhưng mình thà có em (U=You) và chấp nhận đau đớn (HURT) còn hơn là có một trái tim (HEART) mà không có tình yêu của ai kia...

Có thể bạn sẽ nghĩ đến sự thất bại khi nghĩ về cuộc tình đã qua, nhưng nó lại chính là bài học cho bạn khi tìm đến một tình yêu mới. Trong trò chơi tình yêu, vấn đề không phải ai là kẻ thắng cuộc hay thua cuộc. Điều quan trọng của Tình yêu mà bạn cần biết đó là khi nào bạn nên giữ lại hay thời điểm nào nên để nó ra đi!

Chỉ khi bạn thật sự mong muốn ai đó được hạnh phúc, thậm chí hạnh phúc đó không phải dành cho bạn, bạn mới hiểu rằng bạn đã yêu người đó thật sự mất rồi. Mọi việc bạn làm đều dành cho điều tốt đẹp nhất. Vậy khi người bạn yêu không dành chút tình yêu nào cho bạn, đừng ngại ngần mà không đến với người khác nữa - đơn giản - vì bạn sẽ không bao giờ biết tình yêu là gì nếu không thử nó.

Khi bạn yêu ai đó: đừng viết tên họ vào hình trái tim mà viết vào một vòng tròn. Bởi vì vòng tròn không có điểm đầu và không có điểm cuối. Bạn không hề biết tình yêu bắt đầu từ khi nào và tốt nhất là không có điểm kết thúc
.[/size]
https://club.ace.st
Suz.shiz
Thành Viên Chính Thức
Thành Viên Chính Thức
Suz.shiz

- Tình iêu....[ Part 2 ] !! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: - Tình iêu....[ Part 2 ] !!   - Tình iêu....[ Part 2 ] !! EmptyTue Feb 14, 2012 8:22 pm

• Ôi Valentine..... Bùn như con chùn chùn..... T_T !! Huhuhu......
https://club.ace.st

- Tình iêu....[ Part 2 ] !!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
»  - Tình iêu......
» [ Rap Việt ] Vu Vơ Part.2 - Mr.T Ft Bueno
» [ Rap Việt ] Vu vơ Part.1 - Justatee Ft Yanbi Ft Mr.T
» Những dấu hiệu tham lam trong tình iêu
» Tình yêu của những teen boy "A+"