ıllıllı Welcome To Forum ıllıllı
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

ıllıllı Welcome To Forum ıllıllı

—•» Hú Hú «•—

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
CHÀO MỪNG CÁC BẠN ĐẾN VỚI FORUM CỦA LỚP 9/9 THCS NGUYỄN HIỀN TP NHA TRANG

Các ca khúc hot nhất hiện nay

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
thuan1245nt
Thành Viên Mới
Thành Viên Mới
thuan1245nt

Các ca khúc hot nhất hiện nay Empty
Bài gửiTiêu đề: Các ca khúc hot nhất hiện nay   Các ca khúc hot nhất hiện nay EmptySat Feb 11, 2012 3:36 pm

Dạo này thấy lớp mình ít người thăm web lớp quá, mình cũng khá chán, nhưng cũng ráng up nhạc âu mĩ lên cho lớp vì đã hứa danh dự với admin rồi, mà phần này cũng do mình điều hành, nên mình sẽ chăm úp nhạc lên cho các bạn
Đây là ca khúc hiện khá nổi hiện nay của Katy Perry, dựa trên bộ phim của mĩ "Cô bé đầu trọc" mặc dù MV có hơi khác, ai xem phim đó rồi sẽ biết, và MV này cũng khá bựa, được nhạc là hay thôi nha : Firework

Còn đây la ca khúc của bạn Willow (cũng ngang tuổi tụi mình) và ca sĩ Nicki Minaj, được đánh giá là khá toàn diện cả về vũ đạo và hát(nhưng mà ăn mặc thì hơi thoái hóa) : Fireball

Tuy cả 2 ca khúc nay không mới nhưng cũng được đánh giá là hay nên mình úp cho anh em nghe, có gì không thích thì pm nha, dạo này ít ca khúc mới quá =))
Suz.shiz
Thành Viên Chính Thức
Thành Viên Chính Thức
Suz.shiz

Bài gửiTiêu đề: Re: Các ca khúc hot nhất hiện nay   Các ca khúc hot nhất hiện nay EmptyThu Feb 23, 2012 8:28 pm

Rồi từ từ Forum mới mạnh...... Chứ chả có Forum nào mới mở đã đông đâu bạn hiền !! Cái hay ở bạn là hứa vs mình thì phải giữ cái mục " đẹp lung linh " nhé =]]z ~ Các ca khúc hot nhất hiện nay 3665318145
https://club.ace.st
vipmotthoi_1997nt
Thành Viên Mới
Thành Viên Mới
vipmotthoi_1997nt

Bài gửiTiêu đề: Re: Các ca khúc hot nhất hiện nay   Các ca khúc hot nhất hiện nay EmptySat Feb 25, 2012 9:59 pm

forum lớp mình yếu rồi, timg forum khác chơi đi
Các ca khúc hot nhất hiện nay 3316284385 Các ca khúc hot nhất hiện nay 3316284385
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Các ca khúc hot nhất hiện nay   Các ca khúc hot nhất hiện nay Empty

Các ca khúc hot nhất hiện nay
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Các ca khúc hot nhất hiện nay
» Nhạc Âu Mỹ hiện đang hot hoặc mới nhất hiện nay
» [COLLECTION] 100 CA KHÚC HAY NHẤT MỌI THỜI ĐẠI
» Ca khúc mới
» Các ca khúc mới của giáng sinh vừa qua